Bíldudals grænar baunir 2005

Allt um Bíldudals grænar baunir 2005...

Merki hátíðarinnar

bg-logoMerkið er hannað af Magnúsi B. Óskarssyni hjá auglýsingastofunni 12og3.
Öll notkun á merkinu er óheimil án samráðs við hönnuð og stjórn Arnfirðingafélagsins. Hafi einhver áhuga á að nota merkið á sérmerktar vörur af einhverju tagi, til sölu á Bíldudals grænum, skal sækja um leyfi fyrir því hjá stjórn félagsins eða senda póst á netfangið This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it. . Tekið verður gjald fyrir notkun merkis, ein greiðsla fyrir hvern vöruflokk. Tilgreina skal á hvaða vörur merkið verður notað svo stjórn félagsins hafi yfirlit yfir þá vöruflokka sem í boði verða á hátíðinni og til þess að fyrirbyggja að margir verði með sömu vörur á boðstólum.


Íbúum Bíldudals, og þeim sem áhuga hafa, stendur til boða að eignast fána með merki sumarhátíðarinnar Bíldudals grænar... Fáninn er 1500 x 1000 sm og kostar 4.500 krónur. Til að geta boðið fánann á þessu verði þarf lágmarksfjöldi á heildarpöntun til prentsmiðju að vera 30 stk.

Þeir sem áhuga hafa geta sent pöntun á netfangið This email address is being protected from spambots. You need JavaScript enabled to view it.
Pantanir þurfa að berast fyrir 1. apríl.

Undirbúningsnefndin mun sjálf panta ákveðinn fjölda fána í fánaborgir og verður því fánum fjölgað eins og þarf ef áhugi er mikill.

Skreytum bæinn á Bíldudals grænum!

Undirbúningsnefndin.